RenaissanceGE Thailand
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด rGE ครับ

Join the forum, it's quick and easy

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด rGE ครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

พวกถุงเงิน 1-1000 Vis Purse แลกที่ไหน? มาดูกันครับ

Go down

พวกถุงเงิน 1-1000 Vis Purse แลกที่ไหน? มาดูกันครับ Empty พวกถุงเงิน 1-1000 Vis Purse แลกที่ไหน? มาดูกันครับ

ตั้งหัวข้อ by Rozendor Wed Jun 04, 2014 3:02 pm

หลายคนอาจยังไม่รู้ว่า พวกถุงเงิน 1-1000 Vis Purse, 1-10000 Vis Purse ฯลฯ เอาไปใช้ที่ไหน ลองมาดูกันครับ

ก่อนอื่นเลยก็ต้องวาปไปเมือง Kielce แล้วไปที่พิกัด I5

พวกถุงเงิน 1-1000 Vis Purse แลกที่ไหน? มาดูกันครับ 5yc6t1

ไปคุยกับ NPC ชื่อ Merchant Union Rep., Chyler

พวกถุงเงิน 1-1000 Vis Purse แลกที่ไหน? มาดูกันครับ Yd6w

เลือก Open Purse

พวกถุงเงิน 1-1000 Vis Purse แลกที่ไหน? มาดูกันครับ Fkt9na

เลือกถุงเงินที่จะแลก

พวกถุงเงิน 1-1000 Vis Purse แลกที่ไหน? มาดูกันครับ Eapr1l

แล้วก็รับทรัพย์ครับ อิอิ  Very Happy  Very Happy 

ตอนนี้สามารถแลกโดยการลากถุงไปใส่ NPC ได้เลยนะครับ รวดเร็วทันใจกว่าเดิมเยอะเลย

พวกถุงเงิน 1-1000 Vis Purse แลกที่ไหน? มาดูกันครับ 2h4gbo5

ถ้ามีถุงขั้นแรกๆเยอะๆก็เอาไปอัพเป็นถุงขั้นสูงก่อนก็ได้ครับ จะได้เปิดทีเดียวง่ายๆ

คุยกับตัวเดิม แล้วเลือก Trade with high grade Purse.

พวกถุงเงิน 1-1000 Vis Purse แลกที่ไหน? มาดูกันครับ Xrvb7

แล้วก็เลือกซื้อตามที่มีเลยครับ

พวกถุงเงิน 1-1000 Vis Purse แลกที่ไหน? มาดูกันครับ Eqe89s
Rozendor
Rozendor
Admin

ความเกรียน : 48

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน